Láàárín àwọn ipò pàtàkì ní ọdún yìí, àwọn oníbàárà àjèjì kò le wá tààrà sí ilé iṣẹ́ láti ṣe àyẹ̀wò àwọn ọjà náà. FAYGOUNION Friends Alliance dábàá pé kí ẹ ṣe àyẹ̀wò fídíò lórí ayélujára àti ìdánwò ipò ohun èlò ìgbéjáde. Àwọn oníbàárà fẹ́ gba ẹrù náà padà kíákíá, ṣé ẹ fẹ́ mọ bí wọ́n ṣe ń ṣe àyẹ̀wò àwọn ọjà náà?

Lẹ́yìn àyẹ̀wò ẹ̀rọ fífún ìgò, a ó fi ránṣẹ́ sí àwọn oníbàárà àwọn olùpèsè omi mímọ́ ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ orílẹ̀-èdè ní Yúróòpù, Áfíríkà, àti Íńdíà. Nígbà àyẹ̀wò náà, oníbàárà náà fara balẹ̀ ṣàyẹ̀wò gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ ẹ̀rọ náà, àti àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ díẹ̀ tí oníbàárà náà ń ṣàníyàn nípa wọn ni a ti yanjú lọ́nà tó rọrùn. Oníbàárà náà ní ìtẹ́lọ́rùn gidigidi lẹ́yìn tí ó rí dídára, sisanra àti ìwọ̀n ọjà tí a ti ṣe tán tí a dán wò, ó sì nírètí láti gba ẹ̀rọ tí a rà ní kíákíá láti bá àìní iṣẹ́ wọn mu.